இந்தியாவின் Flipkart ஐ வாங்கும் முயற்சியில் அமேசான் வால்மார்ட்டை எதிர்த்து போட்டியிடலாம்

910
அமேசான் இந்திய e- காமர்ஸ் நிறுவனமான Flipkart ஐ வாங்குவதற்கான வாய்ப்பை வழங்கலாம்.

அமெரிக்காவின் சில்லறை விற்பனையாளர் ஆன வால்மார்ட்டுடன் தனது பெரும்பான்மை பங்கை விற்க flipkart நிறுவனம் மேம்பட்ட பேச்சுவார்த்தைகள்கலில் உள்ளது, ஆனால் அமேசான் நிறுவனம் அதன் சொந்த ஆய்வுக்குரிய விவாதங்களை நிறுவனத்தை வாங்குவதற்கு வைத்திருக்கிறது, புதன்கிழமை இந்தியாவின் மின்த் செய்தித்தாள் கூறியது.

இரண்டு பெயரிடப்படாத ஆதாரங்களை மேற்கோள் காட்டி “விஷயத்தை நேரடி அறிவுடன்,” ஃபிள்ப் கார்ட் மற்றும் வால்மார்ட்டுக்கும் இடையே பேச்சுவார்த்தை பற்றிய கூடுதல் விவரங்களை mint பதிவு செய்தது. முதன்மை மற்றும் இரண்டாம் பங்குகள் கொள்முதல் கலவை (Mix mix of primary and secondary share purchases )மூலம் வால்மார்ட் Flipkart இல் 55 சதவீதத்தை வாங்குவதாகத் தெரிகிறது.